-:- >> SPUC Anime Club << -:-
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ชมรม SPUC Anime Club

กรุณา Login ก่อนนะ "ถึงจะเห็นทุกหมวดครับ"

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ชมรม SPUC Anime Club

กรุณา Login ก่อนนะ "ถึงจะเห็นทุกหมวดครับ"
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween

2 posters

Go down

จะไปกันมั๊ยครับ

งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  I_vote_lcap100%งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  I_vote_rcap 100% 
[ 1 ]
งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  I_vote_lcap0%งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  I_vote_rcap 0% 
[ 0 ]

คะแนนทั้งหมด : 1

Poll closed

งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  Empty งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween

ตั้งหัวข้อ by antzzkiller Sat Oct 15, 2011 3:04 am

งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  20116112
.: Kaitou Party #4 :.
Halloween

รูปในงาน Kaitou Party ครั้งก่อนๆ
งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  Kp_str10
งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  Kp_str11
งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  Kp_str12

วันที่ : 30 ตุลาคม 2554
เวลา : 10.00 - 16.30 น.
คอนเซ็ปท์ : Holloween
สถานที่ : โรงแรมอริสตัน ห้องกองทอง ชั้น2 (สุขุมวิท24)
ใกล้สถานีรถไฟฟ้า : พร้อมพงศ์

รายละเอียด

1. สินค้าทำมือ ได้แก่ พวงกุญแจ โดจิน เข็มกลัด สินค้าที่ทำเอง เป็นต้น
2. สินค้าคอสเพลย์และสินค้านำเข้า ได้แก่ ชุด เสื้อ ที่คาดผมแบบต่างๆ โมเดล โปสเตอร์ เป็นต้น
3. กิจกรรมที่น่าสนใจคือ "กิจกรรมจับไข่"
- รายละเอียดกิจกรรมจับไข่
กิจกรรมจับฉลากลุ้นของรางวัลมากมาย จับจริง แจกจริง แค่ครั้งละ 20 บาท เงินที่ได้ นำไปปรับปรุงโบสถ์ 130ปี ที่ วัดเสม็ดเหนือ จังหวัดฉะเชิงเทรา รูปของโบสถ์ที่จะไปร่วมปรับปรุงกันครับ ปัจจุบันโบสถ์ทรงตัวอยู่ได้ด้วยต้นไม้2ต้น รากยึดกับผนังไว้ ไม่ให้ถล่มลงมาค่ะทางทีมงานได้ไปติดต่อเจ้าอาวาสมาเรียบร้อยแล้วครับ

งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  20114110งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  20114112

รางวัลต่างๆที่เราจะนำไปจับฉลากกันเราจะมาอัพเดทเร้วๆนี้จ้า
antzzkiller
antzzkiller
ประธานสภาเวทมนต์สูงสุด
ประธานสภาเวทมนต์สูงสุด

ได้รับคำขอบคุณ : 0

https://spucanimeclub.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween  Empty Re: งาน .: Kaitou Party #4 :. Halloween

ตั้งหัวข้อ by Riwzaki Sat Oct 15, 2011 11:11 am

น่าไปดีจัง ครับ ^^
Riwzaki
Riwzaki
ชาวบ้านธรรมดา
ชาวบ้านธรรมดา

ได้รับคำขอบคุณ : 2

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน